JungYulKim.com Mazungumzo ya Vichekesho

Rudi kwenye Menyu ya Tovuti

Kinyago kipya cha JungYulKim.com kimefunuliwa hapa chini! (shuka chini)

Mazungumzo ya Vichekesho ya 'Kushoto na Kulia'

Tarehe ni Januari Thelathini na Moja katika Mwaka wa Elfu Mbili na Ishirini na Tatu, Wapelelezi wawili shupavu wa Huduma ya Kupaka Karatasi ya Choo lazima wapigane vita dhidi ya hali mbaya ili kuwa washindi na washindi. Hii ni hadithi ya jinsi Dotcom Kim na Sajenti Peartree walivyookoa zana nzima kutoka kwa makucha hatari ya Ofisi ya Biashara ya Uhalifu na Ustadi wa Huruma. Yote ilianza wakati simu ya dharura ilipoingia kutoka TPSB saa 2:30 Usiku kwa Saa za Kawaida za Mashariki:

bBBrrrrriiiinnNNNG! (simu)

bbBBBRrrrriiiiNNNGgg! (simu)

BBBRrrrriiiiNNNG! (simu)

KIM nilijibu simu haraka haraka nilipoona ni wewe!

TPSB natoa wito kwa jambo la dharura kabisa. Nakuhitaji uende kwa ofisi ya Ofisi ya Ustadi wa Biashara na uchukue zana za mfanyabiashara mara moja.

KIM Je, nitachukua chombo hiki kwa ajili ya nini? Je, chombo kilichowekwa kiko hatarini?!

TPSB D..k..ssshhhhh...(mstari unaendelea kimya)

KIM NOOOOooo! Je zana ziko salama?! AU vyombo si SALAMA!!??

...ssssshhsss...(piga-tone)

KIM JIBU MEEEEeeee!!!!....

(kimya)

KIM (kimya, chozi hutiririka kwenye shavu lake)

Sarge Nimesikia KILA KITU MTU! Simu ilikuwa kwenye spika, LETS ROLL.

KIM Zana ziko... zana ziko hatarini kupotea au kupotezwa. Nadhani sote tunajua kuwa sasa ...

Sarge NO KIM! Hatuwezi kuruhusu hilo litukie!

...wakiweka mikono yao pamoja kwenye dashibodi ya katikati, wote wawili wanageuza swichi ili kuwasha ving'ora...

Kwa kanyagio kwa chuma, wao hutoka nje ya kituo cha kituo kwenye Kitengo cha uchafu-2, na mara moja huingia GRIDLOCK kamili.

KIM Sasa kwa vile muda ni saa 2:42 kamili usiku ninamtumia barua pepe fupi Bw. MURDOCK.

Sarge Ndiyo, lakini kwa nini unanipigia kelele jina lake la mwisho?

KIM Je, una uhakika kwamba ninapiga kelele?

Sarge Ndiyo, naweza kusema kwa sababu uandishi uko katika 'CAPS ZOTE'.

KIM Wow, tulia, hakuna haja ya kunipigia kelele maneno 'all-caps'.

Walitumia saa tatu zilizofuata wakitambaa kwenye gridi ya taifa. Walipofika MCSTB, ofisi zilikuwa tayari zimefungwa. Wanafunga saa 3:00 usiku. Kwa kutotaka kutumia Nguvu zao maalum za Kuchapa Choo walizo nazo, wawili hao waliamua kurejea siku iliyofuata asubuhi.

Sarge Tuko kwenye MCSTB sasa.

KIM Ndiyo, hiyo ni kweli, na inaonekana kuwa imefungwa.

Sarge Sipendi sisi kutumia Nguvu zetu za ziada za Upakaji karatasi wa Choo kwa wakati huu.

KIM Turudi majumbani mwetu kisha turudi kwenye Hot Pursuit ya toleo hili kesho asubuhi, kwani lina umuhimu mkubwa.

Wapelelezi hao wawili wanarudi nyumbani na kukutana tena asubuhi na mapema kwenye Kitengo cha Dirty-2

Tena kwenye cruiser, wanatazamana machoni, wanashikana mikono na kurudisha ving'ora tena, KWA MARA YA MWISHO. Watahifadhi seti hiyo ya zana bila kujali matokeo.

Sarge TUNAPASWA KUHIFADHI HIYO SETI YA ZANA BILA KUJALI MATOKEO!

KIM NAKUBALIEEEE

Mwendo huo wawili kuvuka mji, ving'ora vikilia, honi ya honi. Wanafika kwenye MCSTB.

Sarge Nitajisikia vizuri zaidi ninapojua kuwa zana haziko tena katika hatari ya kupotea au kupotezwa.

KIM Usijali! Tutapata zana hizo na TUTAhifadhi zana hizo! Ni muhimu kwamba sisi, kama Maafisa wa TPS, tuonyeshe huruma kwa mambo yote na kwa sababu zote.

Sarge unamaanisha nini hasa?

KIM Vyombo hivyo, zana hizo duni lazima ziogope sana, ziogope sana sasa hivi.

Sarge zana? Zana hazina hisia.

KIM WANAFANYA! Wana hisia!

Sarge (kimya)

KIM Unaona Sarge, mimi ni mtu wa kidini sana. Sheria ya Kanada inapeana haki, haki nyingi sana.

Sarge (kimya)

KIM Nchini Kanada tuna Sheria yetu maalum inayoitwa Mkataba wa Haki na Uhuru. Inatoa haki maalum kwa Raia katika nchi hii ya haki lakini, vipi kuhusu wanyama? Vipi kuhusu wanyama? Je, wanyama hawapaswi kupata haki pia Sarge?

Sarge Ndio, bila shaka wanapaswa ...

KIM Na vipi kuhusu miti? Jiji linatunga sheria ndogondogo zinazozuia watu kukata miti. Binafsi naamini katika haki hizo.

Sare Hakika...

KIM Huoni ninachosema Sarge? Wanyama wana haki, Mimea ina haki lakini, vipi kuhusu haki za vitu vilivyo hai? Je! Vitu vilivyo hai havipaswi kuwa na haki sawa na kila kitu kilichopo?

Sarge nadhani naona unachosema...

KIM Ndiyo! Saji kabisa! Zana hizo, kwa kweli, zinapaswa kuwa na haki zote sawa za mimea, wanyama, au hata watu. Mkataba Unapaswa Kulinda kila kitu kwa usawa, na sio kuamua ni nini kinafaa na kisichostahili kuwa na haki.

Sarge ... kwa hivyo, unachosema ni, haijalishi ni nani anayemiliki zana ...

KIM Hasa, haijalishi, kwa sababu hakuna mtu anayeweza kuwa mmiliki wa zana. Ni zana zenyewe ambazo tunahifadhi. Sasa, TPSB ilikuwa inatuomba 'kukamata' zana lakini, ningependelea kutumia neno 'kukomboa'. Zana hizo duni za kuogopa, zinaweza kupotea au kupotea wakati wowote. Hapana, hakuna haja ya kuwasiliana na mmiliki ili kupata ruhusa. Ni zana zenyewe ambazo tunaokoa kishujaa.

Mkuu nakubaliana na kauli yako.

KIM Katika siku zijazo, ninaamini kwamba jamii yetu hatimaye itakubali haki za Vipengee vilivyo hai kuwa vya thamani AS, na labda VYA thamani ZAIDI kuliko sisi. Katika 'Mkataba wa Baadaye' najua matendo yetu ya leo, katika siku hii ya maafa, yataonekana katika mtazamo wa nyuma kuwa sahihi.

Sarge nini?

KIM Darn it Sarge!

Sarge Murdock ana haki chini ya Mkataba wa Haki na Uhuru, haswa Kifungu cha 8: "Kila mtu ana haki ya kuwa salama dhidi ya upekuzi au unyakuzi usio na sababu."

KIM Oh suuuuure... Lakini vipi kuhusu haki za hizo zana? Vyombo hivyo vidogo vya kutisha, ambao hata hawajui kama siku moja vitatumika katika kuchonga na kutengeneza vitu vingine vya kimwili. Vyombo hivyo vitafikiria nini juu ya hilo?!

Saji ...uuuhhhh...

KIM NA! Na, vipi kuhusu Haki zangu za Mkataba?! Je, sina haki ya imani YANGU ya kidini? Na kuamini katika dini yoyote ninayotaka, haijalishi ni nini?

Sarge sina uhakika unaelewa nini lakini, tafadhali endelea.

JE , JE, JE, JE, JE, INABIDI KUKUELEZEA?

Sarge (sina uhakika jinsi ya kujibu)

KIM MIMI NI MWABUDU SANAMU!... Hapo! Nilisema, mwishowe nilisema. Mimi ni mwabudu sanamu mgumu. Ninaamini katika uungu wa vitu visivyo na uhai na ninaviabudu.

Sarge Oh... sasa nimeelewa. Kulingana na sera za Huduma ya Kupaka Karatasi ya Chooni, ninatakiwa kukupongeza na kukukubali kwa dini yako bora. Bravo.

KIM Hasa, na ikibidi kwenda 'Mkataba dhidi ya Mkataba' ili kutekeleza wajibu wangu wa kidini kwa zana hizo, NITAFANYA HIVYO.

Sarge Haihusiani na hii, tovuti yako inakujaje?

KIM Oh, sijui, nilisahau nenosiri kwa akaunti, kwa hivyo siwezi kulipa ada ya dola moja kwa mwezi. Kwa kweli sio muhimu sana kwangu kama kikoa cha dot com, hata kwa jina langu mwenyewe, na ambalo mimi mwenyewe nililisajili, sio muhimu kwangu. Namaanisha... si kama ina nafsi au haki au kitu chochote. Hata si kitu cha kimwili kama sanamu ninazoziabudu.

Sarge Ndio. Hakuna cha kuwa na wasiwasi kuhusu.

KIM Hasa. Kando na hilo, ni mjinga gani angelipa pesa za thamani kununua jina la kikoa lenye jina la mtu mwingine kwa vyovyote vile? Euro 198 ni pesa nyingi kwa kitu kisicho cha kawaida.

Sarge Unajuaje bei ya mauzo ya baadaye?

KIM HAKUNA WAKATI WA HAYO SASA, TWENDE KUHIFADHI HIZO ZANA!

Wanachukua zana hizo na kumpumbaza katibu kwa kusema kwamba wanazipeleka kwa Bwana Murdock.

Sarge Jambo jema tulimpumbaza katibu kwa kusema tunapeleka vifaa kwa Bwana Murdock.

KIM sasa nitamtumia barua pepe Bw. MURDOCK kwani ni saa 9:06 kamili asubuhi.

Sarge Huna budi kupiga kelele jina lake, nimesimama papa hapa.

KIM Samahani, kidole changu kiliteleza kwenye kitufe cha kufuli. Habari, natumai barua pepe ambayo nimetuma hivi punde sio ushahidi kamili wa kutotii sheria inayohusiana na Sheria ya Marekebisho ya Kiraia. Namaanisha $2501.60 ni zaidi ya $1000.

Sarge Usijali, ni wachumba pekee wanaolipa pesa zaidi ya $1000 na Mwanasheria Mkuu wa Serikali. Namaanisha, sio 2021 tena, achana nayo...

Na ... mwisho wa eneo.

KUTOTII SANAMU ni jambo baya zaidi akilini mwa MUABUDU SANAMU.

Kumbuka: Tangu kuandika haya, imebainika kuwa uuzaji wa Tovuti hii una uwezekano mkubwa zaidi kutokana na ukiukaji wa mkataba uliotokea kwa sababu ya Mgomo wa Mwigizaji wa 2023. Wakati huo, Waigizaji wengi walivunja mikataba yao na Mashirika yao ya Vipaji. Ikiwa Shirika la Vipaji lilikuwa na kikoa cha wavuti na kilikuwa kimekisajili na kukiendesha kwa niaba ya Mwigizaji, na kwa jina la Muigizaji huyo, na kwa idhini ya Muigizaji huyo ... Hapa tunayo matokeo. Inaonekana inafaa sana, na inashangaza sana kwamba MUUNGANO WAKE unaonekana kuchukua hatua ambayo imekuwa na madhara kwa MASLAHI YAKE. Lo, kama vile muungano wa jamaa mwingine ulifanya. Jaribu nadhani ni mtu gani.

Sasa Inazindua Kinyago Rasmi cha JungYulKim.com!

Mascot inaitwa 'TP-speedline'

Kinyago Rasmi cha JungYulKim.com, TP-speedline

Rudi kwenye Menyu ya Tovuti

Original text
Rate this translation
Your feedback will be used to help improve Google Translate